Hádegisfyrirlestur Fjölheima 25.ágúst

August 19, 2016

Að þessu sinni ætlar Háskólafélag Suðurlands að segja frá þátttöku sinni í tveggja ára Erasmus+ verkefni styrktu af Evrópusambandinu á vettvangi fullorðinsfræðslu, sem er að ljúka. Sigurður Sigursveinsson mun þar greina frá þátttöku félagsins í verkefninu en  það nefnist Partnership for Geo education, eða Samstarf um menntun í  náttúrufræðum. Samstarfslöndin eru Króatía, Portúgal og Pólland og hafa fjölmennir hópar tekið þátt í gagnkvæmum heimsóknum milli landanna. Verkefnið var unnið í nánu samstarf við Kötlu jarðvang

(Katla UNESCO Global Geopark) en jarðvangurinn er afrakstur fyrsta byggðaþróunarverkefnis félagsins. Greint verður frá verkefninu í máli og myndum.

 

 

Please reload

Nýtt efni

Markmið þessarar viðbragðsáætlunar er að taka á óvissuþáttum er tengjast heimsfaraldri Covid 19 veirunnar.  Markmið áætlunarinnar er að tryggja viðbrö...

Viðbragðsáætlun vegna COVID 19 veirunnar í Fjölheimum

March 13, 2020

1/10
Please reload

Eldra efni
Please reload

Skjalasafn
Please reload

Leit

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload